മലയാളത്തിൽ വീണ്ടും മീടു വെളിപ്പെടുത്തൽ? രണ്ടും കൽപിച്ച് ഡബ്ല്യുസിസി, പലകഥകളും പുറത്തു വരുമെന്ന് സൂചന

0

മീടു ക്യാംപെയ്നുകൾ ഇന്ത്യൻ സിനിമ ലോകത്ത് കത്തിപ്പടർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ കുലപതികൾക്ക് നേരെയാണ് പല മീടു ക്യാംപെയ്നുകളും മിഴി തുറക്കുന്നത്. ഹോളിവുഡിൽ തുടങ്ങി പിന്നെ ബോളിവുഡിൽ കത്തികയറുകയും അതിൽ ചെറിയ വെളിച്ചം മലയാളം, തമിഴ് പോലുളള തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമ മേഖലയിലും എത്തിയിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിൽ മീടുവിൽ ആദ്യം കുടങ്ങിയത് പ്രമുഖ നടനും ഇടതുപക്ഷ എംഎൽഎയുമായ മുകേഷ് ആയിരുന്നു.

മലയാള സിനിമയിൽ വീണ്ടും ഒരു മീടുവിനെ കളമൊരുങ്ങുകയാണത്രേ. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് സാഹിത്യകാരൻ എൻഎസ് മാധവന്റെ ട്വീറ്റാണ്. മലയാള സിനിമയിലെ വനിത സംഘടനയായ ഡബ്ല്യൂസിസി ഇന്ന് വൈകുന്നേരം (ഒക്ടോബർ 16) മാധ്യമപ്രവർത്തകരെ കണുമെന്ന് അറിയിച്ച പശ്ചാത്തലത്തിലായിരുന്നു ട്വീറ്റ്. ദീലീപ് വിഷയത്തിൽ രണ്ടുകാൽപ്പിച്ചാണ് നടിമാരെന്ന് ഇന്ന് വിളിച്ചു ചേർത്തിട്ടുള്ള പത്രസമ്മേളനത്തിൽ നിന്ന വ്യക്തമാകുകയാണ്.

എറണാകുളം പ്രസ്ക്ലമ്പിൽ ഇന്ന് വൈകുന്നേരം നാലു മണിയ്ക്ക് നടക്കുന്ന പ്രസ്മീറ്റ് ഒഴിവാക്കരുതെന്നാണ് സുഹൃത്തുക്കളായ മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് എൻഎസ് മാധവൻ. ഒരു ചെറിയ പക്ഷി പറയുന്നു, വരുന്നത് വലിയ സംഭവമായിരിക്കുമെന്നുള്ള മുന്നറിയിപ്പും അദ്ദേഹം നൽകുന്നുണ്ട്. ട്വിറ്ററിലായിരുന്നു ഇദ്ദേഹത്തിന്റെ വെളിപ്പെടുത്തൽയ ട്വീറ്റിനോടൊപ്പം മിടു ഹാഷ്ടാഗും ചേർത്തിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.