ന​​​വാ​​​സ് ഷ​​​രീ​​​ഫി​​​നെ​​​തി​​​രാ​​​യ ര​​​ണ്ട് അ​​​ഴി​​​മ​​​തി​​​ക്കേ​​​സു​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ വി​​​ധി ഇന്ന്

0

ഇ​​​സ്‌​​​ലാ​​​മാ​​​ബാ​​​ദ്: മു​​​ന്‍ പാ​​​ക്കി​​​സ്ഥാ​​​ന്‍ പ്ര​​​ധാ​​​ന​​​മ​​​ന്ത്രി ന​​​വാ​​​സ് ഷ​​​രീ​​​ഫി​​​നെ​​​തി​​​രാ​​​യ ര​​​ണ്ട് അ​​​ഴി​​​മ​​​തി​​​ക്കേ​​​സു​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ ഇ​​​സ്‌​​​ലാ​​​മാ​​​ബാ​​​ദി​​​ലെ അ​​​ക്കൗ​​​ണ്ട​​​ബി​​​ലി​​​റ്റി കോ​​​ട​​​തി ഇ​​​ന്നു വി​​​ധി പ്ര​​​സ്താ​​​വി​​​ക്കും. കു​​​റ്റ​​​ക്കാ​​​ര​​​നെ​​​ന്നു തെ​​​ളി​​​ഞ്ഞാ​​​ല്‍ 14 വ​​​ര്‍​​​ഷം​​​വ​​​രെ ത​​​ട​​​വു​​​ശി​​​ക്ഷ ല​​​ഭി​​​ക്കാം.
ഷ​​​രീ​​​ഫും കു​​​ടും​​​ബ​​​വും അ​​​ന​​​ധി​​​കൃ​​​ത​​​മാ​​​യി സ്വ​​​ത്തു സ​​​ന്പാ​​​ദി​​​ച്ചു​​​വെ​​​ന്നാ​​​ണ് ആ​​​രോ​​​പ​​​ണം. പാ​​​ന​​​മ പേ​​​പ്പ​​​റു​​​ക​​​ളി​​​ലൂ​​​ടെ പു​​​റ​​​ത്തു​​​വ​​​ന്ന സ്വ​​​ത്തു​​​വി​​​വ​​​ര​​​ത്തി​​​ന്‍റെ അ​​​ടി​​​സ്ഥാ​​​ന​​​ത്തി​​​ല്‍ മൂ​​​ന്ന് അ​​​ഴി​​​മ​​​തി​​​ക്കേ​​​സു​​​ക​​​ളാ​​​ണ് ഷ​​​രീ​​​ഫി​​​നെ​​​തി​​​രേ അ​​​ക്കൗ​​​ണ്ട​​​ബി​​​ലി​​​റ്റി ബ്യൂ​​​റോ ചു​​​മ​​​ത്തി​​​യ​​​ത്. ഫ്ലാ​​​ഗ്ഷി​​​പ്പ് ഇ​​​ന്‍​​​വെ​​​സ്റ്റ്മെ​​​ന്‍റ്, അ‌​​​ല്‍ അ​​​സീ​​​സി​​​യ സ്റ്റീ​​​ല്‍ മി​​​ല്‍​​​സ് കേ​​​സു​​​ക​​​ളി​​​ലാ​​​ണ് ഇ​​​ന്നു വി​​​ധി പ​​​റ​​​യു​​​ന്ന​​​ത്. ഇ​​​തി​​​ല്‍ അ​​​വ​​​ന്‍​​​ഫീ​​​ല്‍​​​ഡ് കേ​​​സി​​​ല്‍ ഷ​​​രീ​​​ഫി​​​ന് പ​​തി​​നൊ​​ന്നും ​മ​​​ക​​​ള്‍ മ​​​റി​​​യ​​​ത്തി​​​ന് എ​​​ട്ടും മ​​​റി​​​യ​​​ത്തി​​​ന്‍റെ ഭ​​​ര്‍​​​ത്താ​​​വ് മു​​​ഹ​​​മ്മ​​​ദ് സ​​​ഫ്ദ​​​റി​​​ന് ഒ​​​ന്നും വ​​​ര്‍​​​ഷ​​​ത്തെ ശി​​​ക്ഷ ഈ ​​​ജൂ​​​ലൈ​​​യി​​​ല്‍ വി​​​ധി​​​ച്ചു. മൂ​​​വ​​​രും ജാ​​​മ്യ​​​ത്തി​​​ല്‍ പു​​​റ​​​ത്തി​​​റ​​​ങ്ങി.

Leave A Reply

Your email address will not be published.