റിയല്‍മി 5 എസ് ഇന്ന് ആദ്യമായി ഇന്ത്യന്‍ വിപണിയില്‍

റിയൽമി 5 എസ് ഇന്ന് ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്. സ്മാർട്ഫോൺ പ്രേമികൾക്ക് സ്വന്തമാക്കാനുള്ള അവസരമാണ് ഇത്. രാജ്യത്തെ റിയൽമി എക്സ് 2 പ്രോ മുൻനിരയ്‌ക്കൊപ്പം മിഡ് സെഗ്മെന്റ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ കഴിഞ്ഞയാഴ്ച അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു.

റിയൽമി 5 എസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ യുഎസ്പി ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിൽ 48 മെഗാപിക്സൽ സാംസങ് ജിഎം 1 സെൻസറാണ്. ഇതിന്റെ വില ഏകദേശം 9,999 രൂപയാണ്. 5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും റിയൽമി 5 പോലുള്ള സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 665 SoC ചിപ്സെറ്റും ഇതിലുണ്ട്.

ഈ ചൈനീസ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ നിർമാതാവ് പുതിയ ഹാൻഡ്‌സെറ്റ് രണ്ട് വേരിയന്റുകളിൽ മാത്രമാണ് ഇപ്പോൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യ്തിരിക്കുന്നത്. 4 ജിബി റാം + 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 9,999 രൂപയിൽ നിന്നാണ് ഇന്ത്യയിലെ റിയൽമി 5 എസ് വില ആരംഭിക്കുന്നത്.

4 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 10,999 രൂപയാണ് വില. ക്രിസ്റ്റൽ റെഡ്, ക്രിസ്റ്റൽ ബ്ലൂ, ക്രിസ്റ്റൽ പർപ്പിൾ കളർ വേരിയന്റുകളിൽ ഈ സ്മാർട്ഫോൺ ലഭ്യമാകും. ഇത് ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട്, റിയൽമി വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമാക്കാവുന്നതാണ്.

ലോഞ്ച് ഓഫറുകളെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം റിലയൻസ് ജിയോ 7,000 രൂപയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു കൂടാതെ നോ-കോസ്റ്റ് ഇഎംഐ ഓപ്ഷനും ഈ സ്മാർട്ഫോണിന് ലഭ്യമാണ്.

ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി കളർ ഒ.എസ് 6.0 ലാണ് റിയൽമി 5 എസ് വികസിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംരക്ഷണത്തിനായി കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 3+ ഉള്ള 6.5 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി + (720 x 1600 പിക്‌സൽ) ഡിസ്‌പ്ലേ ബജറ്റ് ഹാൻഡ്‌സെറ്റിലുണ്ട്.

ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 665 ചിപ്‌സെറ്റാണ് ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്. 4 ജിബി റാമും 128 ജിബി വരെ സ്റ്റോറേജുമായാണ് ഇത് ജോടിയാക്കുന്നത്. മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് സ്ലോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഇന്റർനാൽ സ്‌റ്റോറേജ് 256 ജിബി വരെ വർധിപ്പിക്കാൻ കഴിയും.

ഫോട്ടോഗ്രാഫിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറ (പി‌ഡി‌എഫും ഒരു എഫ് / 1.8 അപ്പർച്ചറും) ഉള്ള ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണവുമായാണ് ഈ റിയൽമി 5 എസ് വരുന്നത്. 8 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറും (എഫ് / 2.25 അപ്പർച്ചറും 119 ഡിഗ്രി വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസും) ഇതിൽ ഉണ്ട്.

സജ്ജീകരണത്തിൽ 2 മെഗാപിക്സൽ മാക്രോ ലെൻസും (എഫ് / 2.4 അപ്പേർച്ചറും 4 സെമീ ഫോക്കസ് ദൂരവും) 2 മെഗാപിക്സൽ പോർട്രെയിറ്റ് ലെൻസും ഉൾപ്പെടുന്നു. മികച്ച ലോ-ലൈറ്റ് ഷോട്ടുകൾക്കായി ഒരു സൂപ്പർ നൈറ്റ്സ്കേപ്പ് 2.0 മോഡും ഒരു ക്രോമാബൂസ്റ്റ് സവിശേഷതയുമുണ്ട് ഈ സ്മാർട്ഫോണിൽ.

Comments are closed.