പുതുക്കിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളുമായി എയര്‍ടെല്‍

ടെലികോം കമ്പനികൾ ഇപ്പോൾ പുതുക്കിയ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ വിലകൾ ഒടുവിൽ പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയിരിക്കുകയാണ്. ഇത് ഇപ്പോൾ മുതൽ ടെലികോം സേവനങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന രീതിയെ മാറ്റും. രാജ്യത്തെ പ്രമുഖ ടെലികോം ഓപ്പറേറ്റർമാരിൽ ഒരാളായ എയർടെൽ 2019 ഡിസംബർ 3 മുതൽ വരിക്കാർക്ക് ലഭ്യമാകുന്ന പുതുക്കിയ പ്ലാനുകൾ അവതരിപ്പിച്ച് പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാൻ വില വർദ്ധിപ്പിച്ചു കഴിഞ്ഞു.

എയർട്ടലിന്റെ പുതിയ മൊബൈൽ പ്ലാനുകൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വളരെയധികം മൂല്യം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. കൂടാതെ എയർടെല്ലിന്റെ രാജ്യവ്യാപകമായ 4 ജി നെറ്റ്‌വർക്കിലെ മികച്ച നെറ്റ്‌വർക്ക് പിന്തുണയുമുണ്ട്. “ലോകോത്തര അനുഭവങ്ങൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എത്തിക്കുന്നതിനായി വളർന്നുവരുന്ന സാങ്കേതികവിദ്യകളിലും ഡിജിറ്റൽ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും എയർടെൽ വലിയ നിക്ഷേപം തുടരും, “ഭാരതി എയർടെല്ലിലെ ചീഫ് മാർക്കറ്റിംഗ് ഓഫീസർ ശശ്വത് ശർമ പറഞ്ഞു.

പ്ലാനുകളുടെ വർദ്ധനവ് പ്രതിദിനം 50 പൈസ മുതൽ 2.85 രൂപ വരെയാണെന്നും പുതിയ പ്ലാനുകളിൽ ഉദാരമായ ഡാറ്റയും കോളിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങളും ഉറപ്പുനൽകുന്നുവെന്നും എയർടെൽ പറയുന്നു.

ഡാറ്റയ്ക്കും കോളിംഗ് ആനുകൂല്യങ്ങൾക്കുമൊപ്പം, എയർടെൽ എക്സ്സ്ട്രീം, വിങ്ക് മ്യൂസിക്, ഡിവൈസ് പരിരക്ഷണം, ആന്റി വൈറസ് പരിരക്ഷണം എന്നിവയിൽ നിന്നുള്ള പ്രീമിയം ഉള്ളടക്കത്തിലേക്ക് പ്രവേശനം പ്രാപ്തമാക്കുന്ന എയർടെൽ താങ്ക് പ്ലാറ്റ്ഫോമിന്റെ ഭാഗമായി പുതിയ എയർടെൽ പ്ലാനുകളും ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

പുതിയ എയർടെൽ പ്ലാനുകൾ 19 രൂപയിൽ ആരംഭിച്ച് 2398 രൂപ വരെ പോകുന്നു. എയർടെലിൽ നിന്ന് മറ്റ് നെറ്റ്‌വർക്കുകളിലേക്ക് അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗിന് എഫ്യുപി പരിധി എയർടെൽ നിലനിർത്തുന്നു. എല്ലാ 28 ദിവസത്തെ അൺലിമിറ്റഡ് പ്ലാനുകൾക്കും 1000 ഓഫ്-നെറ്റ് മിനിറ്റ്, 84 ദിവസത്തെ അൺലിമിറ്റഡ് പ്ലാനുകൾക്ക് 3000 മിനിറ്റ്, 365 ദിവസത്തെ അൺലിമിറ്റഡ് പ്ലാനുകൾക്ക് 1200 മിനിറ്റ് എന്നിങ്ങനെയാണ് എഫ്യുപി പരിധി.

ഈ എഫ്‌യുപി പരിധിക്കപ്പുറമുള്ള എല്ലാ കോളുകൾക്കും മിനിറ്റിന് 6 പൈസ ഈടാക്കും. എയർടെൽ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനുകളിൽ എന്താണ് മാറിയതെന്നും അല്ലാത്തതെന്താണെന്നും വ്യക്തമായി അറിയുവാൻ എല്ലാ പുതിയ എയർടെൽ പ്ലാനുകളും ചുവടെ പട്ടികപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

19 രൂപ പ്ലാൻ: എയർടെൽ ഈ പ്ലാനിൽ താരിഫ് വർദ്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല. 100 എസ്എംഎസിന്റെ പുതിയ ആനുകൂല്യത്തോടെ അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗും 150 എംബി ഡാറ്റയും പ്ലാൻ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 2 ദിവസത്തെ കാലാവധിയാണ് ഈ പ്ലാൻ ലഭ്യമാക്കുന്നത്. 49 രൂപ പ്ലാൻ: പഴയ 35 പ്ലാൻ ഇപ്പോൾ 49 രൂപയായി മാറ്റി, ഈ പ്ലാനിൽ പ്രതിദിനം 50 പൈസയാണ് വില വർധന. 26.66 രൂപയ്ക്കും 100 എം‌ബി ഡാറ്റയ്ക്കും പകരം 38.52 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ടോക്ക് ടൈം പുതിയ പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

28 ദിവസത്തെ കാലാവധിയാണ് ഈ പ്ലാൻ ലഭ്യമാക്കുന്നത്. 79 രൂപ പ്ലാൻ: കമ്പനി 65 രൂപയുടെ പ്ലാൻ 79 രൂപയായി മാറ്റി. 200 എംബി ഡാറ്റയ്‌ക്കൊപ്പം 63.95 രൂപ ടോക്ക്ടൈം പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്രതിദിനം 50 പൈസയാണ് വർധന. 148 രൂപ പ്ലാൻ: എയർടെൽ 129 രൂപയുടെ പദ്ധതിയുടെ വില ഇപ്പോൾ 148 രൂപയായി പരിഷ്‌കരിച്ചു. അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, 300 എസ്എംഎസ്, 2 ജിബി ഡാറ്റ, എയർടെൽ എക്‌സ്ട്രീം, വിങ്ക് മ്യൂസിക്, ഹലോ ട്യൂൺസ് എന്നിവയിലേക്ക് 28 ദിവസത്തേക്ക് ലഭ്യമാക്കുന്നു.

248 രൂപ പ്ലാൻ: എയർടെൽ 169 രൂപയും 199 രൂപയും ഉപേക്ഷിച്ച് 248 രൂപ പ്ലാൻ അവതരിപ്പിച്ചു. ഇത് അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, 28 ദിവസത്തേക്ക് 1.5 ജിബി ഡാറ്റ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് എയർടെൽ എക്‌സ്ട്രീം, വിങ്ക് മ്യൂസിക്, ഹലോ ട്യൂൺസ്, ആന്റി വൈറസ് മൊബൈൽ പരിരക്ഷണം എന്നിവ 28 ദിവസത്തേക്ക് ലഭ്യമാക്കുന്നു.

298 രൂപ പ്ലാൻ: പഴയ ആനുകൂല്യമായ 249 രൂപ പ്ലാൻ 298 രൂപയായി പരിഷ്കരിച്ചു. അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, പ്രതിദിനം 2 ജിബി, 28 ദിവസത്തേക്ക് എയർടെൽ താങ്ക്‌സ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ എന്നിവ ഈ പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 598 രൂപ പ്ലാൻ: അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനായി പഴയ 448 രൂപ 598 രൂപയായി മാറ്റി, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസും 84 ദിവസത്തേക്ക് പ്രതിദിനം 1.5 ജിബിയും ലഭിക്കുന്നു. സാധുതയുള്ള ദിവസങ്ങളുടെ എണ്ണം 82 ദിവസത്തിൽ നിന്ന് 84 ദിവസമായി ഉയർത്തി.

ഇവിടെ പ്രതിദിനം വില 1.66 രൂപയാണ്. 698 രൂപ പ്ലാൻ: എയർടെൽ ഇപ്പോൾ 698 രൂപ നിരക്കിൽ 499 രൂപയുടെ പദ്ധതി പരിഷ്കരിച്ചു. ഇത് അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, പ്രതിദിനം 2 ജിബി ഡാറ്റ, 82 ദിവസത്തിന് പകരം 84 ദിവസത്തേക്ക് എയർടെൽ താങ്ക്സ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പഴയ പ്ലാനുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ പ്രതിദിനം വില വർദ്ധനവ് 2.22 രൂപയാണ്. 1498 രൂപ പ്ലാൻ: പഴയ 998 രൂപ പ്ലാൻ ഇപ്പോൾ ഇല്ല, പകരമായി നിങ്ങൾക്ക് 1498 രൂപ പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

അത് അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, 3600 എസ്എംഎസ്, 365 ദിവസത്തേക്ക് 24 ജിബി ഡാറ്റ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എയർടെൽ താങ്ക്സ് ആനുകൂല്യങ്ങളും ഈ പ്ലാനിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. 2398 രൂപ പ്ലാൻ: ഈ പ്ലാൻ പ്രകാരം എയർടെൽ അൺലിമിറ്റഡ് കോളിംഗ്, പ്രതിദിനം 100 എസ്എംഎസ്, പ്രതിദിനം 1.5 ജിബി എന്നിവ നൽകുന്നു. 1699 രൂപയുടെ പരിഷ്കരിച്ച പതിപ്പാണിത്, അതേ ആനുകൂല്യങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്തെങ്കിലും കുറഞ്ഞ വിലയാണ്.

Comments are closed.