സാംസങ് നെക്സ്റ്റ് ജനറേഷന്‍ ഗാലക്സി എ 2020 സീരീസിനെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു

ദക്ഷിണ കൊറിയൻ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ നിർമാതാക്കളായ സാംസങ് നെക്സ്റ്റ് ജനറേഷൻ ഗാലക്‌സി എ 2020 സീരീസിനെ കുറിച്ച് സൂചനകൾ നൽകുവാൻ തുടങ്ങി. അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ മോഡ്, ലൈവ് ഫോക്കസ് മോഡ് തുടങ്ങിയ പ്രധാന ക്യാമറ സവിശേഷതകൾ എടുത്തുകാണിക്കുന്ന വീഡിയോ സാംസങ് വിയറ്റ്നാം ഷെയർ ചെയ്യ്തു.

സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സാംസങ് ഗാലക്‌സി എ 51 ഇന്ത്യയിൽ ഉടൻ വിപണിയിലെത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട് എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഇപ്പോൾ ടീസർ പേര് വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ലെങ്കിലും, ഗാലക്സി നോട്ട് 10 ന് സമാനമായ സെന്റർ വിന്യസിച്ച പഞ്ച്-ഹോൾ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ കട്ട്ഔട്ടുമായാണ് ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വരുന്നതെന്ന് ഇത് ദൃശ്യമാക്കുന്നു.

മിഡ്-റിഫ്രെഷ് ഗാലക്‌സി എ 50 എസിന്റെ പിൻഗാമിയാകും ഇത്. പിൻ ക്യാമറ മൊഡ്യൂളിന് എൽ-ആകൃതിയിലുള്ള അറേ ഉണ്ടെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

സാംസങ് ഗാലക്‌സി എ 51 ന് 6.5 ഇഞ്ച് സൂപ്പർ അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ ലഭിക്കും. പിന്നിൽ 48 മെഗാപിക്സലിന്റെ പ്രധാന ക്യാമറയും 4,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയുമായി വരുന്നു. സെൽഫികൾക്കായി, 32 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറ ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്നതിനായി സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ടിപ്പ് ചെയ്യുന്നു.

ആൻഡ്രോയിഡ് 10 അടിസ്ഥാനമാക്കി ഇത് ഒരു യുഐ 2.0 പ്രവർത്തിക്കും. ഹാർഡ്‌വെയർ ഗാലക്‌സി എ 50 കളിൽ ഒരു വലിയ അപ്‌ഗ്രേഡ് പോലെ തോന്നുന്നില്ല.

പുതുക്കിയ ഗാലക്‌സി എ-സീരീസിനായുള്ള ഡിമാൻഡിന്റെ സഹായത്തോടെ സാംസങ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ബിസിനസ്സ് മികച്ചതാക്കി കൊണ്ടുവരുന്നു. ഗാലക്സി എ 50, പ്രത്യേകിച്ചും, വിപണിയിലെ ജനപ്രിയ സ്മാർട്ഫോണുകളിലൊന്നായി മാറി. ഈ പ്രത്യേക സ്മാർട്ഫോണിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന കൃത്യമായ പ്രോസസർ ഇപ്പോഴും അവ്യക്തമാണ്.

ഗാലക്‌സി എ 50, ഗാലക്‌സി എ 50 എന്നിവ യഥാക്രമം എക്‌സിനോസ് 9610, എക്‌സിനോസ് 9611 SoC എന്നിവ ഉപയോഗിക്കുന്നു. സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് പ്രകടനശേഷി നൽകാൻ സാംസങ് പദ്ധതിയിടുകയാണെങ്കിൽ ഇതിൽ പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്.

യുപിയിലെ ഗ്രേറ്റർ നോയിഡയിലെ സാംസങ്ങിന്റെ സൗകര്യത്തിൽ ഗാലക്‌സി എ 51 നിർമ്മാണം ആരംഭിച്ചുവെന്ന് ഇതുവരെയുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ അവകാശപ്പെടുന്നു. ചാർ‌ജ്ജ് ചെയ്യുന്നതിനായി യു‌എസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ട് ഫീച്ചർ ചെയ്യുമെന്ന് ചോർന്ന ചിത്രങ്ങൾ ദൃശ്യമാക്കുന്നു. 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്കും മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡിനായി സമർപ്പിത സ്ലോട്ടും ഇതോടപ്പം ഉണ്ടാകും.

Comments are closed.