റെഡ്മി കെ 30 സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഇന്ന് ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ഷവോമിയുടെ സബ് ബ്രാൻഡായ റെഡ്മി കെ 30 സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഇന്ന് ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. റെഡ്മി കെ 30 കൂടാതെ ചൈനീസ് സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ നിർമാതാവ് കുറച്ച് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ കൂടി വിപണിയിലെത്തിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു. റെഡ്മിബുക്ക് 13 ലാപ്‌ടോപ്പ്, റെഡ്മി സ്മാർട്ട് സ്പീക്കർ, റെഡ്മി എസി 2100 വൈ-ഫൈ റൂട്ടർ എന്നിവയാണ് വിപണിയിൽ എത്തിക്കുവാനായി പോകുന്നത്.

പുതിയ 5 ജി റെഡ്മി ഫോണിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റുകളിൽ ഒന്ന് 64 മെഗാപിക്സൽ സോണി ഐഎംഎക്സ് 686 പ്രൈമറി സെൻസറാണ്. ക്വാൽകോമിന്റെ പുതിയ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 765 SoC വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ആദ്യത്തെ ഫോണായിരിക്കും റെഡ്മി കെ 30.

റെഡ്മി കെ 30 വിക്ഷേപണ പരിപാടി ചൈനയിൽ ആരംഭിച്ചു. ലോഞ്ച് ഇവന്റ് റെഡ്മിയുടെ വെയ്‌ബോ അക്കൗണ്ട് വഴി തത്സമയം സംപ്രേഷണം ചെയ്യും (ചൈനീസ് ഭാഷയിൽ). റെഡ്മി കെ 30 ഉടൻ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ എത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വ്യക്തമാക്കി.

മുമ്പത്തെ ചോർച്ച പ്രകാരം, റെഡ്മി കെ 30 രണ്ട് വ്യത്യസ്ത നെറ്റ്‌വർക്ക് വേരിയന്റുകളിൽ വരും. ഒരെണ്ണത്തിന് സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ എക്സ് 52 5 ജി മോഡം ഉണ്ടായിരിക്കും. മറ്റൊരു വിലകുറഞ്ഞ പതിപ്പ് 4 ജി / എൽടിഇ നെറ്റ്‌വർക്ക് പിന്തുണയും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. 120 ഹെർട്സ് പുതുക്കിയ നിരക്കിനൊപ്പം 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ ഈ സ്മാർട്ഫോണിൽ ഉണ്ടാകും.

ഇത് ആൻഡ്രോയിഡ് 10 ഉപയോഗിച്ച് MIUI 11 ഔട്ട്-ഓഫ്-ബോക്സിനൊപ്പം അയയ്ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഷവോമി റെഡ്മി കെ 30 4,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി പായ്ക്ക് ചെയ്യുമെന്ന് ചൈനീസ് ടീസർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. 30W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്.

ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ പൂജ്യത്തിൽ നിന്ന് 100 ശതമാനം വരെ നിരക്ക് ഈടാക്കുമെന്ന് ഷവോമി അവകാശപ്പെടുന്നു. ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനൊപ്പം, ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ ഏറ്റവും വേഗത്തിൽ ചാർജ് ചെയ്യുന്ന സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിലൊന്നായ റിയൽമി എക്സ് 2 പ്രോയാണ് ഷവോമി ഏറ്റെടുക്കുന്നത്.

റെഡ്മി കെ 30 ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് കമ്പനി നേരത്തെ ഷെയർ ചെയ്യ്ത ഔദ്യോഗിക പോസ്റ്റർ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. 64 മെഗാപിക്സൽ മെയിൻ ക്യാമറ, 12 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാമറ, 8 മെഗാപിക്സൽ ടെലിഫോട്ടോ ക്യാമറ, ഡെപ്ത് സെൻസർ എന്നിവ ഇതിലുണ്ട്.

റെഡ്മി കെ 30 നൊപ്പം, പോപ്പ്-അപ്പ് ക്യാമറ സംവിധാനത്തിൽ നിന്ന് ഷവോമി ഒഴിവാക്കുന്നു. പകരം ടാബ്ലറ്റ് ആകൃതിയിലുള്ള പഞ്ച് ഹോൾ ക്യാമറയാണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ മുൻവശത്ത് രണ്ട് സെൽഫി ക്യാമറകൾ സ്ഥാപിക്കുക. റെഡ്മി കെ 30 ന് ചൈനയിൽ റെഡ്മി കെ 20 യേക്കാൾ കൂടുതൽ വില വരും ഇതിന്.

Comments are closed.