ഓപ്പോ എഫ് 15 ന് വില കുറയുന്നു

ഇന്ത്യയിൽ അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുകളിൽ ഒന്നാണ് ഓപ്പോ F15. ജനുവരിയിൽ വീണ്ടും പുറത്തിറക്കിയ ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ വില 19,990 രൂപയാണ്. ഇപ്പോൾ ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഓപ്പോ എഫ് 15 ന് അതിന്റെ ആദ്യത്തെ വില കുറവ് ലഭിക്കും.

ഓപ്പോ F15 വില കുറവ് ഓഫ്‌ലൈൻ സ്റ്റോറുകൾ വഴി മാത്രമേ ബാധകമാകൂ എന്ന് 91 മൊബൈൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ഓഫ്‌ലൈൻ സ്റ്റോറുകളിൽ വാങ്ങുന്നവർക്ക് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിൽ 1,000 രൂപ കിഴിവ് ലഭിക്കുന്നു. ചുരുക്കത്തിൽ ഇതിൻറെ വില 18,990 രൂപയിലേക്ക് താഴ്ത്തുന്നു. എന്നിരുന്നാലും ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഇ-കൊമേഴ്‌സ് സൈറ്റുകൾ വഴി അതിന്റെ യഥാർത്ഥ വിലയിൽ ലഭ്യമാണ്. എല്ലാ ചാനലുകളിലും ഈ വില കുറവ് എപ്പോൾ ബാധകമാകുമെന്ന് ഓപ്പോയിൽ നിന്ന് നിലവിൽ ഔദ്യോഗിക വാക്കുകളൊന്നുമില്ല.

ഈ പുതിയ ഓപ്പോ സ്മാർട്ട്ഫോൺ രണ്ട് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ലഭ്യമാണ് – ലൈറ്റിനിങ് ബ്ലാക്ക്, യൂണികോൺ വൈറ്റ്. 20: 9 വീക്ഷണാനുപാതത്തോടുകൂടിയ 6.4 ഇഞ്ച് എഫ്എച്ച്ഡി + അമോലെഡ് ഡിസ്പ്ലേ ഇതിലുണ്ട്. സ്‌ക്രീനെ പരിരക്ഷിക്കുന്ന കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 5 യും ഇതിൽ വരുന്നു. എആർ‌എം മാലി ജി 72 ജിപിയുവിനൊപ്പം മീഡിയടെക് ഹീലിയോ പി 70 ചിപ്‌സെറ്റും വരുന്നു. 128 ജിബി വികസിപ്പിക്കാവുന്ന ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജിനൊപ്പം 8 ജിബി റാമും ഓഫറിൽ ഉണ്ട്.

20W VOOC 3.0 ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനുള്ള പിന്തുണയുള്ള 4,000mAh ബാറ്ററിയാണ് ഇതിൽ വരുന്നത്. ഫോട്ടോഗ്രഫിക്കായി ഒരു ക്വാഡ് റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം കൊണ്ടുവരുന്നു. സജ്ജീകരണത്തിൽ 48 മെഗാപിക്സൽ എഫ് / 1.7 പ്രൈമറി സെൻസറും 8 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് ലെൻസും ഉൾപ്പെടുന്നു. 2 മെഗാപിക്സൽ മാക്രോ ലെൻസും 2 മെഗാപിക്സൽ ഡെപ്ത് സെൻസറും ഉണ്ട്. സെൽഫികൾക്കായി, 16 മെഗാപിക്സൽ എഫ് / 2.0 ക്യാമറയും വരുന്നു. ഈ സ്മാർട്ഫോണിൽ ആൻഡ്രോയിഡ് പൈ സോഫ്റ്റ്വെയർ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള കളർ ഒഎസ് 6.1.2 വരുന്നു.

കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളിൽ ഡ്യുവൽ സിം പിന്തുണ, 4G വോൾട്ട്, വൈ-ഫൈ 802.11ac, ബ്ലൂടൂത്ത് 4.2, ജിപിഎസ്, യുഎസ്ബി, സി, 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്ക് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഫോണിൽ ഇൻ ഡിസ്‌പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ സവിശേഷതയും ഉൾപ്പെടുന്നു.

Comments are closed.