ലോകകപ്പ് യോഗ്യത മത്സരങ്ങള്‍ക്കുള്ള അര്‍ജന്റൈന്‍ ഫുടബോള്‍ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു.

ബ്യൂണസ് ഐറിസ്: ലോകകപ്പ് യോഗ്യത മത്സരങ്ങള്‍ക്കുള്ള അര്‍ജന്റൈന്‍ ഫുടബോള്‍ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുകയാണ്. അതേസമയം ലിയോണല്‍ മെസി ടീമിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തി. ഈ മാസം 26ന് ഇക്വഡോര്‍, ഏപ്രില്‍ ഒന്നിന് ബൊളീവിയ എന്നിവര്‍ക്കെതിരായ മത്സരങ്ങള്‍ക്കുള്ള 23 അംഗ ടീമിനെയാണ് പ്രഖ്യാപിച്ചത്. യെന്നുള്ളതാണ് ടീമിലെ പ്രത്യേകത. എന്നാല്‍ സസ്പെന്‍ഷന്‍ നിലനില്‍ക്കുന്നതിനാല്‍ മെസി ഇക്വഡോറിനെതിരെ കളിക്കുന്നില്ല.

ഇറ്റാലിയന്‍ ലീഗില്‍ കളിക്കുന്ന അഞ്ച് താരങ്ങല്‍ ടീമിലുണ്ട്. ഇറ്റലിയില്‍ കൊറോണ ഭീതി പരത്തുന്നതിനാല്‍ സീരി എയില്‍ കളിക്കുന്ന താരങ്ങള്‍ ടീമിലുണ്ടാവില്ലെന്ന് നേരത്തെ വാര്‍ത്തകളുണ്ടായിരുന്നു. യുവാന്‍ മുസൊ മാത്രമാണ് ഗോള്‍കീപ്പറായി ടീമിലുള്ളത്.

റോഡ്രിഗോ പോള്‍, മാര്‍ക്കസ് അക്യൂന, ലിയാന്‍ഡ്രോ പരേഡസ്, ജിയോവാനി ലോസെല്‍സോ എന്നിവരാണ് മധ്യനിരയില്‍. നിക്കോളാസ് ഒട്ടമെന്‍ഡി നയിക്കുന്ന പ്രതിരോധത്തില്‍, പെസല്ല, ടാഗ്ലിയാഫിക്കോ, ലിയനാര്‍ഡോ ബലേര്‍ഡി എന്നിവരും അണിനിരക്കുന്നതാണ്.

Comments are closed.