റിയല്‍മി 6 ന്റെ ആദ്യ വില്‍പന ആരംഭിച്ച് റിയല്‍മി

റിയൽ‌മി അതിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാർട്ഫോണായ റിയൽ‌മി 6 ന്റെ ആദ്യ വിൽ‌പന ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു. ലോഞ്ച് ചെയ്യ്ത സമയത്ത് സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ തന്നെ താൽ‌പ്പര്യമുള്ളവർക്ക് ഇന്ന് റിയൽ‌മി 6 സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സ്വന്തമാക്കാവുന്നതാണ്. പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളും സമയവും ഉൾപ്പെടെ വിൽപ്പനയെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രധാന വിവരങ്ങൾ കമ്പനി ഇതിനോടകം വെളിപ്പെടുത്തി കഴിഞ്ഞു.

റിയൽ‌മി 6 റിയൽ‌മി.കോം, ഫ്ലിപ്കാർട്ട് എന്നിവയിൽ ഈ സ്മാർട്ഫോൺ ലഭ്യമാണ്. കൂടാതെ ഇന്ത്യയിലുടനീളം ഓഫ്‌ലൈൻ പങ്കാളികളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ഈ സ്മാർട്ഫോണിന്റെ വിൽ‌പന സ്റ്റോക്കുകൾ‌ അവസാനിക്കുന്നതുവരെ തുടരും എന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. എല്ലാ ഓഫ്‌ലൈൻ, ഓൺലൈൻ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളും റിയൽ‌മി 6 ന്റെ സ്റ്റോക്കുകൾ‌ തീർന്നുപോകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

നേരത്തെ വാങ്ങുന്നവർക്കായി കമ്പനി ഒരു ലോഞ്ച് ഓഫർ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. ഓഫറിന്റെ ഭാഗമായി ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുമായി ഈ ഫോൺ വാങ്ങുന്നവർക്ക് 750 രൂപ കിഴിവ് ലാഭിക്കും. ഈ ഓഫർ ഫ്ലിപ്കാർട്ടിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ എന്നും കമ്പനി വ്യക്തമാക്കി. മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത റാമിലും സ്റ്റോറേജ് കോമ്പിനേഷനുകളിലും രണ്ട് കളർ വേരിയന്റുകളിലും ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ലഭ്യമാകും.

64 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള 4 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഉള്ള 6 ജിബി റാമും ഈ കോമ്പിനേഷനുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ലൈൻ കോമ്പിനേഷന്റെ മുകളിൽ 8 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഉൾപ്പെടുന്നു. റിയൽ‌മി 4 ജിബി റാം വേരിയന്റിന് 12,999 രൂപയും 6 ജിബി റാം വേരിയന്റിന് 14,999 രൂപയും 8 ജിബി വേരിയന്റിന് 15,999 രൂപയുമാണ് വില വരുന്നത്.

ഈ വകഭേദങ്ങളെല്ലാം കോമെറ്റ് വൈറ്റ്, കോമെറ്റ് ബ്ലൂ കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. 64 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറയ്‌ക്കൊപ്പം മീഡിയടെക് ഹീലിയോ ജി 90 ടി SoC യാണ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്. 120 ഹെർട്സ് ടച്ച് സാമ്പിൾ റേറ്റുള്ള 90 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്കിനെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്ന 6.5 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയും റിയൽ‌മി 6 അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Comments are closed.