വിവോ വി 19 മാര്‍ച്ച് 26 ന് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിക്കും

വിവോ വി 19 ഇന്ത്യയിൽ ഉടൻ തന്നെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ വ്യക്‌തമാക്കി. റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ചോർന്ന വിവരങ്ങൾ അനുസരിച്ച് ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ തീർച്ചയായും വിപണിയിൽ വരുന്നുണ്ടെന്ന് വിവോ ഇന്ത്യ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു.

മാർച്ച് 26 ന് ഇന്ത്യയിൽ ഫോൺ ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്ന് വിവോ വെളിപ്പെടുത്തിയത് ഈ പുതുയ റിപ്പോർട്ടുകളെ ആസ്പദമാക്കിയാണ്. അടുത്തിടെ അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌ത ട്വിറ്റർ കവർ ഇമേജും വിവോ വി 19 ന്റെ ചില പ്രധാന സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് സൂചന നൽകിയിരുന്നു.

എല്ലാ ആശയക്കുഴപ്പങ്ങളും പരിഹരിക്കുന്നതിനായി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനായി വിവോ വി 19 ഇന്തോനേഷ്യയിൽ വിക്ഷേപിച്ച മറ്റ് വിവോ വി 19 വേരിയന്റുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായിരിക്കുമെന്ന് ഹെഡർ ഇമേജ് അറിയിച്ചു. മുൻവശത്ത് ഡ്യൂവൽ-പഞ്ച് ഹോൾ ക്യാമറ സജ്ജീകരണം ഇന്ത്യൻ പതിപ്പിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

വിവോ ഒരു ക്യാമറ കേന്ദ്രീകൃത സ്മാർട്ഫോണായി വി 19 വിപണനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഈ ബ്രാൻഡിന് കീഴിൽ വരുന്ന ഒരു മികച്ച സ്മാർട്ഫോണാണ്. സൂപ്പർ നൈറ്റ് സെൽഫി, ഔറ സ്‌ക്രീൻ ലൈറ്റ്, സൂപ്പർ വൈഡ് ആംഗിൾ ഫോട്ടോഗ്രാഫി സ്കിൽ എന്നിവയെക്കുറിച്ചും വി 19 പോസ്റ്ററിൽ നിന്നും വ്യക്തമാകുന്നു.

വിവോ വി 19 ന് പിന്നിൽ ക്വാഡ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണവും ഉണ്ടെന്ന് ഇന്നലെ ചോർന്ന പോസ്റ്റർ വെളിപ്പെടുത്തി. വിവോ വി 19 ന് അമോലെഡ് സ്ക്രീനും ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്കാനറും ഉണ്ട്. എൽ-ആകൃതിയിലുള്ള മൊഡ്യൂൾ വിവോ വി 17 ലെ പോലെ തോന്നിക്കുന്നു. മൊഡ്യൂളിന്റെ ഫ്ലാഷ് ആദ്യ ലെൻസിന് മുകളിൽ സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു. മുൻവശത്തെ ഡ്യൂവൽ പഞ്ച്-ഹോൾ സജ്ജീകരണം മുകളിൽ വലതുവശത്താണ്.

ട്വിറ്റർ ടിപ്പ്സ്റ്റർ ഇഷാൻ അഗർവാളിന്റെ മറ്റൊരു ചോർച്ചയിൽ വിവോ വി 19 നെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ കാണാം. സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വെള്ള നിറത്തിൽ ലഭ്യമാകും, കൂടാതെ കുറഞ്ഞത് രണ്ട് കളർ വേരിയന്റുകളെങ്കിലും പോസ്റ്ററിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നു. ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 712 ചിപ്‌സെറ്റിന്റെ സാന്നിധ്യത്തെക്കുറിച്ചും പോസ്റ്റിൽ പരാമർശിക്കുന്നു. മുമ്പത്തെ ലീക്കുകളുള്ള പ്രസിദ്ധീകരണവും പ്രോസസറിനെ സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

ക്യാമറ കേന്ദ്രീകൃത ഫോണിന്റെ ടാഗ് ലൈനിൽ ഇന്നലെ മുതൽ ചോർന്ന പോസ്റ്ററിൽ ‘പെർഫെക്റ്റ് ഷോട്ട്’, ‘പെർഫെക്റ്റ് മൊമെന്റ്’ എന്നിവ പറയുന്നു. രണ്ട് ചോർച്ചകളിലും എവിടെയും ഒരു വിലയെക്കുറിച്ച് പരാമർശിക്കുന്നില്ല. എന്നിരുന്നാലും, കുറച്ച് സവിശേഷതകൾ, രൂപകൽപ്പന, വി 17 ന്റെ വില എന്നിവ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ഫോൺ ഏകദേശം 25,000 രൂപയിൽ നിന്നും ആരംഭിക്കാം.

Comments are closed.