പോക്കോ എക്‌സ് 2 മാര്‍ച്ച് 19 മുതല്‍ മാര്‍ച്ച് 22 വരെ ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ടില്‍ ഓപ്പണ്‍ സെയില്‍ വഴി

പോക്കോയിൽ നിന്നുള്ള രണ്ടാമത്തെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണായ പോക്കോ എക്സ് 2 നാല് ദിവസത്തേക്ക് ഓപ്പൺ സെയിൽ വഴി ലഭ്യമാകുമെന്ന് അറിയിച്ചു. മാർച്ച് 19 മുതൽ മാർച്ച് 22 വരെ ഫ്ലിപ്കാർട്ടിൽ പോക്കോ എക്സ് 2 ഓപ്പൺ സെയിൽ വഴി ലഭ്യമാകുമെന്ന് കമ്പനി വ്യക്തമാക്കി.

ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിന്റെ ബിഗ് ഷോപ്പിംഗ് ഡെയ്‌സ് വിൽപ്പനയുടെ ഭാഗമായാണ് പ്രത്യേക ഓപ്പൺ സെയിൽ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത്. ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന റേറ്റിംഗുള്ള ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണായി പോക്കോ എക്സ് 2 അടുത്തിടെ അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടു.

ഫെബ്രുവരിയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്ന സമയത്ത്, ഇന്ത്യയിലെ മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റുകളിൽ പോക്കോ എക്സ് 2 പ്രഖ്യാപിച്ചു. 6 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള ബേസ് മോഡലിന് 15,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കുമ്പോൾ 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള വേരിയൻറ് 16,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്നു.

8 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള ലൈൻ സ്മാർട്ഫോൺ 19,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കുന്നു. നാളെ ആരംഭിക്കുന്ന ഈ ഓപ്പൺ സെയിൽ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് എസ്‌ബി‌ഐ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിലും ഇഎംഐ ഇടപാടുകളിലും 1,500 രൂപ തൽക്ഷണ കിഴിവ് ലഭ്യമാക്കും.

ഡിസൈൻ കേന്ദ്രീകൃത സ്മാർട്ട്‌ഫോണാണ് പോക്കോ എക്സ് 2. അലുമിനിയം ഫ്രെയിം കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 5 മുൻവശത്തും പിൻഭാഗത്തുമായി ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഏകദേശം 208 ഗ്രാം ഭാരം, 8.8 മിമി കനം. 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ, 2400 x 1080 പിക്‌സൽ ഫുൾ എച്ച്ഡി + റെസല്യൂഷൻ, എച്ച്ഡിആർ 10 സപ്പോർട്ട്, 20: 9 വീക്ഷണാനുപാതം എന്നിവയാണ് ഈ സ്മാർട്ഫോണിൻറെ പ്രത്യേകത. ഇത് 120Hz റിഫ്രഷ് റേറ്റിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഈ സ്മാർട്ഫോണിൽ ഡ്യൂവൽ പഞ്ച്-ഹോൾ സജ്ജീകരണവുമുണ്ട്.

അഡ്രിനോ 618 ഗ്രാഫിക്സ് പ്രോസസറുള്ള ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 730 ജി മൊബൈൽ പ്ലാറ്റ്ഫോം നൽകുന്ന പോക്കോ എക്സ് 2 8 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജും നൽകുന്നു. ഇമേജിംഗിനായി, പിന്നിൽ ഒരു ക്വാഡ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം വരുന്നു. പ്രധാന ക്യാമറ 64 മെഗാപിക്സൽ സോണി ഐഎംഎക്സ് 686 സെൻസറാണ് എഫ് / 1.9 അപ്പേർച്ചറും ഘട്ടം കണ്ടെത്തുന്ന ഓട്ടോഫോക്കസും ഉപയോഗിക്കുന്നത്. എഫ് / 2.2 അപ്പേർച്ചറുള്ള 8 മെഗാപിക്സൽ അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാമറയുമായി ഇത് ജോടിയാക്കുന്നു.

ഡെപ്ത്, മാക്രോ സെൻസറുകളായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഇരട്ട 2 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുകളും ഉണ്ട്. സെൽഫികൾക്കായി ഗുളിക ആകൃതിയിലുള്ള കട്ട്ഔട്ടിൽ ഡ്യൂവൽ 20 മെഗാപിക്സൽ + 2 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുകളുണ്ട്. ആൻഡ്രോയിഡ് 10 അടിസ്ഥാനമാക്കി MIUI 11 പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഹൈബ്രിഡ് സിം സ്ലോട്ടുകളെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നു. ഇത് 4,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി പായ്ക്ക് ചെയ്യുകയും 27W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ പിന്തുണയ്ക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

പോക്കോ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിനൊപ്പം 27W ഫാസ്റ്റ് ചാർജറിനെ കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു. വൈ-ഫൈ 802.11ac, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, എൻ‌എഫ്‌സി, ജി‌പി‌എസ്, 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്ക്, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ട് എന്നിവ ഇത് പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. ചുവപ്പ്, നീല, പർപ്പിൾ എന്നീ മൂന്ന് നിറങ്ങളിൽ പോക്കോ എക്സ് 2 ലഭ്യമാകും.

Comments are closed.