ലെനോവോ ലിജിയന്‍ ഫോണ്‍ ഡ്യുവല്‍ പുറത്തിറക്കി.

0

2020 ലെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ഗെയിമിംഗ് ഫോണുകളിലൊന്നായ ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ ഒടുവിൽ ഒരു വശത്ത് പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറയും ഡ്യൂവൽ ബാറ്ററി പായ്ക്കുകളും ഉപയോഗിച്ച് പുറത്തിറക്കി. മൊബൈൽ ഗെയിമർമാർക്ക് മികച്ച അനുഭവം ലഭ്യമാക്കുന്നതിന് ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള തിരശ്ചീന യുഐയും ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോണിലുണ്ട്.

വരാനിരിക്കുന്ന അസ്യൂസ് റോഗ് ഫോൺ 3, നുബിയ റെഡ് മാജിക് 5 എസ് എന്നിവ ഏറ്റെടുക്കുന്നതിനായി ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 865+ SoC ആണ് ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവലിന് കരുത്ത് പകരുന്നത്. ഡ്യുവൽ വൈബ്രേഷൻ എഞ്ചിനുകൾക്കൊപ്പം 144Hz ഡിസ്‌പ്ലേ, ഡ്യുവൽ അൾട്രാസോണിക് ട്രിഗർ ബട്ടണുകളും ഈ ഫോണിലുണ്ട്.

ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ വില വിശദാംശങ്ങൾ ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഈ മാസം അവസാനം ചൈനയിൽ ലിജിയൻ ഫോൺ പ്രോ ആയി പ്രഖ്യപിക്കും. ഏഷ്യാ പസഫിക്, യൂറോപ്പ്, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക (ഇഎംഇഎ), ലാറ്റിൻ അമേരിക്ക എന്നിവിടങ്ങളിലെ “സെലക്ട് മാർക്കറ്റുകളിലും” ഇത് ആദ്യഘട്ടത്തിൽ വിൽപന ആരംഭിക്കുന്നു. എപ്പോൾ, ഏത് വിലയ്ക്ക് ഇന്ത്യയിൽ എത്തുമെന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഒരു വിവരവുമില്ല. ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവലിന്റെ 12 ജിബി, 16 ജിബി റാം പതിപ്പുകൾ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും ലെനോവ സ്ഥിരീകരിച്ചു. മാത്രമല്ല, ബ്ലേസിംഗ് ബ്ലൂ, വെൻജിയൻസ് റെഡ് കളർ ഓപ്ഷനുകളിലാണ് ഈ ഫോൺ വരുന്നത്.

ഡ്യുവൽ സിം (നാനോ) ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ ആൻഡ്രോയിഡ് 10 ൽ ZUI 12 (ലിജിയൻ ഒ.എസ്) ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ലാൻഡ്സ്കേപ്പ് മോഡിൽ ഗെയിമുകൾ എളുപ്പത്തിൽ കളിക്കാനും മറ്റ് ഗെയിമർമാരുമായി സംവദിക്കാനും നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്ന തിരശ്ചീന യുഐ ഓപ്ഷൻ ഉൾപ്പെടെ നിരവധി സോഫ്റ്റ്വെയർ ലെവൽ കസ്റ്റമൈസേഷനുകൾ പ്രൊപ്രൈറ്ററി സ്കിൻ നൽകുന്നു. കൂടാതെ, ആറ് ഇഷ്‌ടാനുസൃത ലേയൗട്ട് തീമുകളുണ്ട്, ഓരോന്നിനും വ്യത്യസ്ത ഇന്റർഫേസ് ഘടകങ്ങൾ, നിറങ്ങൾ, ഐക്കണുകൾ എന്നിവയുണ്ട്.

ഡിസ്‌പ്ലേയുടെ കാര്യത്തിൽ, ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ നിങ്ങൾക്ക് 6.65 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + (2,340×1,080 പിക്‌സൽ) അമോലെഡ് പാനൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അതിൽ 144Hz പുതുക്കൽ നിരക്കും 240Hz ടച്ച് സാമ്പിൾ റേറ്റും ഉണ്ട്. 19.5: 9 വീക്ഷണാനുപാതവുമുണ്ട്. 16 ജിബി വരെ എൽപിഡിഡിആർ 5 റാമിനൊപ്പം ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 865+ SoC വരൂന്നു. 256 ജിബി, 512 ജിബി യുഎഫ്എസ് 3.1 സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനുകളും ഈ ഫോണിലുണ്ട്. എഫ് / 1.89 ലെൻസുള്ള 64 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി സെൻസർ അടങ്ങുന്ന ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണവുമായാണ് ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവൽ വരുന്നത്.

കൂടാതെ 16 മെഗാപിക്സൽ സെക്കൻഡറി സെൻസറുമായി ജോടിയാക്കിയ 120 ഡിഗ്രി, എഫ് / 2.2 അൾട്രാ വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസ്, എഫ് / 2.2 ലെൻസുള്ള 20 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറ സെൻസറും സൈഡ് പോപ്പ്-അപ്പ് മൊഡ്യൂളിൽ ലഭ്യമാണ്. ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പ് മോഡിൽ ഗെയിമുകൾ കളിക്കുമ്പോൾ വീഡിയോകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യാനും സെൽഫികൾ എടുക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ട്വിച് അല്ലെങ്കിൽ യൂട്യൂബ് വഴി നിങ്ങളുടെ ഗെയിമിംഗ് ലൈവ്സ്ട്രീം ചെയ്യാൻ ലെനോവോ ഫോണിന് മൊബൈൽ പ്രക്ഷേപണ സവിശേഷതകളുണ്ട്.

വീഡിയോകൾ അല്ലെങ്കിൽ തത്സമയ സ്ട്രീമിംഗ് ഗെയിമുകൾ റെക്കോർഡ് ചെയ്യുമ്പോൾ മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ഓഡിയോ അനുഭവം നൽകുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് നാല് നോയ്‌സ്-ക്യാൻസലേഷൻ മൈക്രോഫോണുകളും ലഭിക്കും. 5 ജി, 4 ജി എൽടിഇ, വൈ-ഫൈ 6, ബ്ലൂടൂത്ത് വി 5.0, ജിപിഎസ് / എ-ജിപിഎസ്, എൻ‌എഫ്‌സി, രണ്ട് യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ടുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകൾ ലെനോവോ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ഓൺ‌ബോർഡിലെ സെൻസറുകളിൽ ആക്‌സിലറോമീറ്റർ, ആംബിയന്റ് ലൈറ്റ്, ഗൈറോസ്‌കോപ്പ്, മാഗ്നെറ്റോമീറ്റർ, പ്രോക്‌സിമിറ്റി സെൻസർ, അൾട്രാസോണിക് സെൻസർ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറും ഇതിൽ ഉണ്ട്.

റിയലിസ്റ്റിക് ഗെയിമിംഗ് അനുഭവം നൽകുന്നതിന് ഡ്യൂവൽ എക്സ്-ആക്സിസ് ലീനിയർ മോട്ടോറുകളും 3 ഡി മോഷൻ സെൻസറുകളുമായി ജോടിയാക്കിയ ഡ്യൂവൽ അൾട്രാസോണിക് ഹോൾഡർ കീകളാണ് ലെനോവോ ലിജിയൻ ഫോൺ ഡ്യുവലിന് ഉള്ളത്. നിങ്ങൾക്ക് ഡ്യൂവൽ ഫ്രണ്ട് ഫേസിംഗ് സ്റ്റീരിയോ സ്പീക്കറുകളും ലഭിക്കും. കൂടാതെ, 5,000 എംഎഎച്ച് സാധാരണ ശേഷി നൽകുന്ന 2,500 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററികൾ ഫോണിൽ വരുന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.