ടിവിഎസ് തങ്ങളുടെ എന്‍ടോര്‍ഖിന്റെ സൂപ്പര്‍ സ്‌ക്വാഡ് എഡിഷന്‍ നേപ്പാളില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു

0

എൻടോർഖിന്റെ സൂപ്പർ സ്ക്വാഡ് എഡിഷൻ നേപ്പാളിൽ അവതരിപ്പിച്ച് ടിവിഎസ്. സൂപ്പർ സ്ക്വാഡ് എന്നറിയപ്പെടുന്ന വേരിയന്റുകളിൽ അയൺമാൻ, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക, ബ്ലാക്ക് പാന്തർ എന്നീ മാർവൽ സൂപ്പർ ഹീറോകളെ അനുസ്മരിപ്പിക്കുന്ന വ്യത്യസ്‌ത ഗ്രാഫിക്‌സും കളർ ഓപ്ഷനുകളുമാണ് കമ്പനി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്.

ഇൻ‌വിൻ‌സിബിൾ റെഡ് വേരിയന്റിന് അയൺമാനെ അനുസ്‌മരിപ്പിക്കുന്ന റെഡ്, ഗോൾഡൻ കളർ ഓപ്ഷനാണ് ലഭിക്കുന്നത്. സ്‌കൂട്ടറിന്റെ മുൻ‌ പാനലിൽ‌ അയൺ‌ മാൻ‌ ഹെൽമെറ്റും സൈഡ് പാനലുകളിൽ‌ ഒരു ആർ‌ക്ക് റിയാക്ടർ തീമുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത് ഏറെ മനോഹരമാണ്.

ഇൻ‌വിൻ‌സിബിൾ റെഡ് വേരിയന്റിന് അയൺമാനെ അനുസ്‌മരിപ്പിക്കുന്ന റെഡ്, ഗോൾഡൻ കളർ ഓപ്ഷനാണ് ലഭിക്കുന്നത്. സ്‌കൂട്ടറിന്റെ മുൻ‌ പാനലിൽ‌ അയൺ‌ മാൻ‌ ഹെൽമെറ്റും സൈഡ് പാനലുകളിൽ‌ ഒരു ആർ‌ക്ക് റിയാക്ടർ തീമുകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത് ഏറെ മനോഹരമാണ്.

മുൻ പാനലിൽ ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്കയുടെ ഐക്കണിക് ഷീൽഡ് പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്ന കോംബാറ്റ് ബ്ലൂ വേരിയന്റിന് ബ്ലൂ, വൈറ്റ്, റെഡ് തീമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. കഥാപാത്രത്തിന്റെ ആമുഖം (1941) സൂചിപ്പിക്കുന്ന ‘41′ നമ്പറിനൊപ്പം സൈഡ് പാനലുകളിൽ ‘സൂപ്പർ സോൾജിയർ’ എന്ന വാക്കുകളും സ്‌കൂട്ടറിൽ കാണാം.

മൂന്ന് സൂപ്പർസ്‌ക്വാഡ് വേരിയന്റുകളിലും സ്പീഡോമീറ്ററിന് താഴെയുള്ള ഫ്രണ്ട് പാനലിലും ലെഗ് ഷീൽഡിലും അവഞ്ചേഴ്‌സ് ‘A’ ലോഗോയും ലഭിക്കും. ടിവിഎസ് എൻ‌ടോർഖിന്റെ ടോപ്പ് എൻഡ് മോഡലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഈ സ്പെഷ്യൽ എഡിഷൻ പതിപ്പുകൾ തയാറാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

എൽഇഡി ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, 12 ഇഞ്ച് ഡയമണ്ട് കട്ട് അലോയ് വീലുകൾ, ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, സ്പ്ലിറ്റ് ഗ്രാബ് റെയിലുകൾ, യുഎസ്ബി ചാർജർ, ബ്ലൂടൂത്ത് കണക്റ്റിവിറ്റി എന്നിവയെല്ലാം എൻടോർഖിന്റെ സൂപ്പർ സ്ക്വാഡ് എഡിഷനിൽ ടിവിഎസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

124.8 സിസി ഫ്യുവൽ ഇഞ്ചക്ഷൻ സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് എൻ‌ടോർഖ് സൂപ്പർ സ്ക്വാഡ് വേരിയന്റുകളുടെ ഹൃദയം. ഇത് 7,000 rpm-ൽ 9.38 bhp കരുത്തും 5,500 rpm-ൽ 10.5 Nm torque ഉം ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ ശേഷിയുള്ളതാണ്.

ഇത് ഒരു സിവിടി ഗിയർബോക്‌സുമായാണ് ജോടിയാക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഫ്രണ്ട് വീലിൽ സിംഗിൾ ഡിസ്ക് ബ്രേക്ക് (സിൻക്രൊണൈസ്ഡ് ബ്രേക്കിംഗ് സിസ്റ്റം ഉള്ളത്), ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫോർക്കുകൾ, സ്മാർട്ട് കണക്റ്റ് കണക്റ്റുചെയ്ത സവിശേഷതകളുള്ള പൂർണ ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് കൺസോൾ എന്നിവ പോലുള്ള സവിശേഷതകളും സ്കൂട്ടറിന് ലഭിക്കുന്നു.

ആപ്‌ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ ആസ്വദിക്കുക

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ebmnews

ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ നിങ്ങൾക്കും ഞങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാം

https://facebook.com/ebmnewsmalayalam

ന്യൂസ് വിഡിയോ കാണുന്നതിനായി സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

https://www.youtube.com/c/EBMNewsMalayalam?sub_confirmation=1

Leave A Reply

Your email address will not be published.