ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്സ് 4 ബ്ലൂടൂത്ത് സ്പീക്കറുകൾ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

0

ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്സ് 4 ബ്ലൂടൂത്ത് സ്പീക്കറുകൾ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. സുതാര്യമായി ഒരു താഴികക്കുടത്തിൻറെ ആകൃതിയിലുള്ള സബ്‌വൂഫർ ഉപയോഗിച്ച് വരുന്ന ഐക്കണിക് സൗണ്ട്സ്റ്റിക്കുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്ന ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്കുകൾ 4 കുതിച്ചുകയറുന്ന ബാസ് ഉപയോഗിച്ച് ക്ലീൻ ട്രെബിൾ എത്തിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു.

ഹർമാൻ കാർഡൺ ആദ്യമായി സൗണ്ട് സ്റ്റിക്സ് സ്പീക്കറുകൾ 2000 ലാണ് പുറത്തിറക്കിയത്. മുൻ ആപ്പിൾ സിഡിഒ ജോണി ഐവ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഈ സ്പീക്കറുകൾ ന്യൂയോർക്ക് നഗരത്തിലെ പ്രശസ്തമായ മ്യൂസിയം ഓഫ് മോഡേൺ ആർട്ടിൽ (മോമാ) സ്ഥിരമായ സ്ഥാനം നേടി. സൗണ്ട് സ്റ്റിക്സ് 4 ഉപയോഗിച്ച് കമ്പനി അതിന്റെ സവിശേഷമായ ട്രാൻസ്പരന്റ്‌ രൂപകൽപ്പനയിൽ വരുന്നു.

പുതിയ ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്സ് 4 സ്പീക്കറുകൾക്ക് ഇന്ത്യയിൽ 25,999 രൂപയാണ് വില വരുന്നത്. വെള്ള, കറുപ്പ് നിറങ്ങളിലുള്ള ട്രാന്സ്പരെന്റ് ബോഡിയിലാണ് ഇത് വരുന്നത്. പ്രമുഖ റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകളിലും ഔദ്യോഗിക ഹർമാൻ കാർഡൺ വെബ്‌സൈറ്റിലും ഈ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്കുകൾ 4 വാങ്ങാൻ ലഭ്യമാണ്.

ഒരേ ട്രാന്സ്പരെന്റ് മെറ്റീരിയലിൽ നിന്ന് നിർമ്മിച്ച ട്രാന്സ്പരെന്റ് സബ് വൂഫറും ലംബമായി നിൽക്കുന്ന രണ്ട് സാറ്റലൈറ്റ് സ്പീക്കറുകളും ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്കുകൾ 4 ഉൾപ്പെടുന്നു. ഡോം സബ്‌വൂഫർ 100W ൻറെ ഔട്ട്‌പുട്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമ്പോൾ, സാറ്റലൈറ്റ് സ്പീക്കറുകൾ ഊർജ്ജസ്വലവും മുറി നിറയ്ക്കുന്നതുമായ ശബ്‌ദം നൽകുന്നു.

കണക്റ്റിവിറ്റിക്കായി, പ്രീമിയം സ്പീക്കറുകൾ ബ്ലൂടൂത്ത് 4.2, വൈ-ഫൈ 802.11 എ / ബി / ജി / എൻ / എസി എന്നിവയ്ക്കുള്ള സപ്പോർട്ട് ലഭ്യമാക്കുന്നു. അതിൻറെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ രൂപകൽപ്പനയിൽ ഉറച്ചുനിൽക്കുന്ന ഹർമാൻ കാർഡൺ സൗണ്ട്സ്റ്റിക്സ് 4 ബോക്സിൽ ഒരു പവർ കേബിളുമായി വരുന്നു. ഈ സ്പീക്കറുകളുടെ ഭാരം നാല് കിലോഗ്രാമിൽ കൂടുതലാണ്.

കഴിഞ്ഞ വർഷം ഓഗസ്റ്റിൽ, ഹർമാൻ കാർഡൺ ഫ്ലൈ ബിടി നെക്ക്ബാൻഡ്-സ്റ്റൈൽ വയർലെസ് ഇയർഫോണുകൾ, ഹർമാൻ കാർഡൺ ഫ്ലൈ ട്രൂ വയർലെസ് സ്റ്റീരിയോ (ടിഡബ്ല്യുഎസ്) ഇയർബഡുകൾ, ആക്റ്റീവ് നോയ്‌സ് ക്യാൻസലിങ് (എഎൻസി) വരുന്ന ഹർമാൻ കാർഡൺ ഫ്ലൈ ഇയർഫോണുകൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ഇന്ത്യയിൽ ഫ്ലൈ സീരീസ് ഹെഡ്സെറ്റുകൾ വിപുലീകരിച്ചു. ഹർമാൻ കാർഡൺ ഫ്ലൈ ബിടി നെക്ക്ബാൻഡ്-സ്റ്റൈൽ ഇയർഫോണുകളുടെ വില 5,999 രൂപയും, ടോപ്പ്-ഓഫ്-ലൈൻ ഹർമാൻ കാർഡൺ ഫ്ലൈ എഎൻ‌സിക്ക് 20,999 രൂപയുമാണ് വില വരുന്നത്.

ആപ്‌ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ ആസ്വദിക്കുക

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ebmnews

ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ നിങ്ങൾക്കും ഞങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാം

https://facebook.com/ebmnewsmalayalam

ന്യൂസ് വിഡിയോ കാണുന്നതിനായി സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

https://www.youtube.com/c/EBMNewsMalayalam?sub_confirmation=1

Leave A Reply

Your email address will not be published.