ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസൻഷ്യൽ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

0

പുതിയ ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസൻഷ്യൽ (Lenovo Smart Clock Essential) ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ് ഉൾപ്പെടുന്ന ഈ ഡിജിറ്റൽ ക്ലോക്ക് തുടക്കത്തിൽ യൂറോപ്പിൽ കഴിഞ്ഞ സെപ്റ്റംബറിൽ അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നു. 2019 ൽ ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിച്ച ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്കിൻറെ വാട്ടേർഡ്‌-ഡൗൺ എഡിഷനിലാണ് ഇത് വരുന്നത്.

ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസ്സൻഷ്യൽ ഇന്ത്യയിൽ 4,499 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. ഫെബ്രുവരി 19 ന് രാവിലെ 12:00 മണിക്ക് ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട്, ലെനോവോ.കോം വഴി ഈ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് വിൽപ്പനയ്ക്കായി ലഭ്യമാക്കും.

ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസൻഷ്യൽ 4 ഇഞ്ച് എൽഇഡി ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്, അംലോജിക് എ 113 എക്സ് സോസി, 4 ജിബി റാമും 512 എംബി ഇഎംഎംസി സ്റ്റോറേജും ഇയത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. 1.5W സ്പീക്കറാണ് ഈ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്കിൽ വരുന്നത്. ഈ സ്മാർട്ട് ഡിവൈസിൽ രണ്ട് മൈക്രോഫോണുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നുണ്ട്. ഒപ്പം 31 ല്യൂമെൻസ് ബറൈറ്നെസ്സ് വരുന്ന ഇൻബിൽറ്റ് നൈറ്റ് ലൈറ്റും ഇതിൽ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു.

നിഷ്‌ക്രിയമായിരിക്കുമ്പോൾ ഇൻബിൽറ്റ് മൈക്രോഫോണുകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നതിനായി ലെനോവ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസൻഷ്യൽയിൽ ഒരു മൈക്രോഫോൺ മ്യൂട്ട് ടോഗിൾ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. അലാറങ്ങൾ സജ്ജീകരിക്കാനും ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. നിങ്ങളുടെ അടുത്ത ദിവസത്തെ കലണ്ടർ ഇവന്റുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ക്ലോക്ക് നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച അലാറം നിർദ്ദേശങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

അലാറം റിംഗുചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് ഡിസ്‌പ്ലേയുടെ നിറവും തെളിച്ചവും ക്രമേണ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്ന സൂര്യോദയ അലാറങ്ങളുമുണ്ട്. ലെനോവോ സ്മാർട്ട് ക്ലോക്ക് എസൻഷ്യൽസിന് വൈ-ഫൈ 802.11ac, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0 കണക്റ്റിവിറ്റി പിന്തുണ എന്നിവയുണ്ട്. ഇതിന്റെ ഭാരം 240 ഗ്രാം.

ആപ്‌ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ ആസ്വദിക്കുക

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ebmnews

ഞങ്ങളുടെ പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്ത് വാർത്തകൾ നിങ്ങൾക്കും ഞങ്ങളിലേക്ക് എത്തിക്കാം

https://facebook.com/ebmnewsmalayalam

ന്യൂസ് വിഡിയോ കാണുന്നതിനായി സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

https://www.youtube.com/c/EBMNewsMalayalam?sub_confirmation=1

Leave A Reply

Your email address will not be published.