ഹോ​​​ങ്കോം​​​ഗി​​​നെ നി​​​യ​​​ന്ത്രി​​​ക്കാ​​​ൻ നി​​​യ​​​മം

0

ഹോ​​​ങ്കോം​​​ഗി​​​ലെ ജ​​​നാ​​​ധി​​​പ​​​ത്യ​​​വാ​​​ദി​​​ക​​​ളാ​​​യ പ്ര​​​തി​​​പ​​​ക്ഷ​​​ത്തെ പൂ​​​ർ​​​ണ​​​മാ​​​യും നി​​​ശ​​​ബ്ദ​​​രാ​​​ക്കാ​​​ൻ ല​​​ക്ഷ്യ​​​മി​​​ടു​​​ന്ന നി​​​യ​​​മ​​​വും എ​​​ൻ​​​പി​​​സി സ​​​മ്മേ​​​ള​​​നം പ​​​രി​​​ഗ​​​ണി​​​ക്കും.

ഹോ​​​ങ്കോം​​​ഗി​​​ലെ ഭ​​​ര​​​ണാ​​​ധി​​​കാ​​​രി​​​യെ(​​സി​​​ഇ​​​ഒ​) തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​ക്കു​​​ന്ന ഇ​​​ല​​​ക്ഷ​​​ൻ ക​​​മ്മി​​​റ്റി എ​​​ന്ന ഇ​​​ല​​​ക്‌​​ട​​​റ​​​ൽ കോ​​​ള​​​ജി​​​ന് നി​​​യ​​​മ​​​സ​​​ഭ ആ​​​യ ലെ​​​ജി​​​സ്‌​​​ലേ​​​റ്റീ​​​വ് കൗ​​​ൺ​​​സി​​​ലി​​​ലേ​​​ക്ക് അം​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ളെ നാ​​​മ​​​നി​​​ർ​​​ദേ​​​ശം ചെ​​​യ്യാ​​​നു​​​ള്ള അ​​​ധി​​​കാ​​​രം കൂ​​​ടി ന​​​ല്കും.

140 അം​​​ഗ ലെ​​​ജി​​​സ്‌​​​ലേ​​​റ്റീ​​​വ് കൗ​​​ൺ​​​സി​​​ലി​​​ലെ 70 പേ​​​രെ മാ​​​ത്ര​​​മാ​​​ണ് ജ​​​നം തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്. ശേ​​​ഷി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​വ​​​രെ കാ​​​ർ​​​ഷി​​​കം, എ​​​ൻ​​​ജി​​​നി​​​യ​​​റിം​​​ഗ്, ഇ​​​ൻ​​​ഷു​​​റ​​​ൻ​​​സ് മു​​​ത​​​ലാ​​​യ മേ​​​ഖ​​​ല​​​ക​​​ളി​​​ൽ​​​നി​​​ന്നു​​​ള്ള വി​​​ദ​​​ഗ്ധ​​​രാ​​​ണ് തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്. ചൈ​​​ന​​​യു​​​ടെ നി​​​യ​​​ന്ത്ര​​​ണ​​​ത്തി​​​ലു​​​ള്ള ഇ​​​ല​​​ക്ഷ​​​ൻ ക​​​മ്മി​​​റ്റി​​​ക്ക് അം​​​ഗ​​​ങ്ങ​​​ളെ ശി​​​പാ​​​ർ​​​ശ ചെ​​​യ്യാ​​​ൻ അ​​​ധി​​​കാ​​​രം ല​​​ഭി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​തോ​​​ടെ പ്ര​​​തി​​​പ​​​ക്ഷത്തു​​​നി​​​ന്നു​​​ള്ള​​​വ​​​ർ ഒ​​​ഴി​​​വാ​​​ക്ക​​​പ്പെ​​​ടും.

Leave A Reply

Your email address will not be published.