വ​ലി​യ പ്ര​തീ​ക്ഷ; ട്വ​ന്‍റി 20ക്ക് ​പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി ന​ട​ൻ ശ്രീ​നി​വാ​സ​ൻ

0

കൊ​ച്ചി: നി​യ​മ​സ​ഭാ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ന് ത​യാ​റാ​കു​ന്ന ട്വ​ന്‍റി 20ക്ക് ​പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി ന​ട​ന്‍ ശ്രീ​നി​വാ​സ​ന്‍. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​നി​ല്ലെ​ന്നും എ​ന്നാ​ല്‍ ട്വ​ന്‍റി 20യി​ല്‍ പ്ര​തീ​ക്ഷ​യു​ണ്ടെ​ന്നും ശ്രീ​നി​വാ​സ​ന്‍ പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു.

ബി​ജെ​പി​യി​ല്‍ അം​ഗ​ത്വ​മെ​ടു​ത്ത ഇ. ​ശ്രീ​ധ​ര​നും ജേ​ക്ക​ബ് തോ​മ​സും ട്വ​ന്‍റി 20യി​ല്‍ എ​ത്തി​യി​രു​ന്നു​വെ​ങ്കി​ലെ​ന്ന് ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ പ​ല കാ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കൊ​ണ്ടാ​ണ് അ​വ​ര്‍​ക്ക് ബി​ജെ​പി​യി​ല്‍ പോ​കേ​ണ്ടി വ​ന്ന​തെ​ന്നും ശ്രീ​നി​വാ​സ​ന്‍ കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യ പ്ര​വേ​ശ​നം നേ​ടി​യ സി​നി​മ താ​ര​ങ്ങ​ൾ ശ​രി​യാ​യ വ​ഴി​യി​ൽ തി​രി​കെ​യെ​ത്തു​മെ​ന്ന് താ​ൻ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു. ഇ​ന്ന് ന‌‌​ട​ക്കു​ന്ന ട്വ​ന്‍റി 20യു​ടെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന ച​ട​ങ്ങി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്നും ശ്രീ​നി​വാ​സ​ൻ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.