കൂടുതൽ പ്രമുഖർക്കായി ബിജെപി

0

കോ​​​ഴി​​​ക്കോ​​​ട്: സി​​​പി​​​എ​​​മ്മി​​​ലെ​​​യും കോ​​​ണ്‍​ഗ്ര​​​സി​​​ലെ​​​യും സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി നി​​​ര്‍​ണ​​​യം തൊ​​​ട്ട​​​ടു​​​ത്ത ദി​​​വ​​​സ​​​ങ്ങ​​​ളി​​​ല്‍ ഉ​​​ണ്ടാ​​​കാ​​​നി​​​രി​​​ക്കെ ബി​​​ജെ​​​പി മെ​​​ല്ലെ​​​പ്പോ​​​ക്കി​​​ല്‍. നി​​​ല​​​വി​​​ലെ സാ​​​ഹ​​​ച​​​ര്യത്തി​​​ല്‍ ഇ​​​രു​​​മു​​​ന്ന​​​ണി​​​ക​​​ളു​​​ടെ​​​യും സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ള്‍ ആ​​​രെ​​​ന്ന​​​റി​​​ഞ്ഞു​​ക​​ഴി​​ഞ്ഞ് 11-നു​​​ശേ​​​ഷ​​​മാ​​​യി​​​രി​​​ക്കും സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ളെ പ്ര​​​ഖ്യാ​​​പി​​​ക്കു​​​ക. ഡ​​​ല്‍​ഹി​​​യി​​​ലാ​​യി​​രി​​ക്കും പ്ര​​​ഖ്യാ​​​പ​​​നം.

ദേ​​​ശീ​​​യ അ​​​ധ്യ​​​ക്ഷ​​​ന്‍ ജെ.​​​പി.​​​ ന​​​ഡ്ഡ​​​യു​​​മാ​​​യി സം​​​സാ​​​രി​​​ച്ച​​​ശേ​​​ഷ​​​മാ​​​യി​​​രി​​​ക്കും അ​​​വ​​​സാ​​​നവ​​​ട്ട വെ​​​ട്ടി​​​ത്തി​​​രു​​​ത്ത​​​ലു​​​ക​​​ള്‍ വ​​​രു​​​ത്തു​​​ക. പാ​​​ര്‍​ട്ടി​​​ക്കു പു​​​റ​​​ത്തു​​​ള്ള സ​​​ര്‍​വ​​​സ​​​മ്മ​​​ത​​​രാ​​​യ സ്ഥാ​​​നാ​​​ര്‍​ഥി​​​ക​​​ള്‍​ക്കു വേ​​​ണ്ടി​​​യു​​​ള്ള കാ​​​ത്തി​​​രി​​​പ്പ് ഇ. ​​​ശ്രീ​​​ധ​​​ര​​​നി​​​ല്‍ ഒ​​​തു​​​ങ്ങി​​​യ​​​തി​​​ല്‍ ദേ​​​ശീ​​​യ നേ​​​തൃ​​​ത്വ​​​ത്തി​​​ന് അ​​​മ​​​ര്‍​ഷ​​​മു​​​ണ്ട്. വി​​​ജ​​​യ​​​യാ​​​ത്ര ക​​​ഴി​​​യു​​​ന്ന​​​തോ​​​ടെ കൂ​​​ടു​​​ത​​​ല്‍ നേ​​​താ​​​ക്ക​​​ള്‍ ബി​​​ജെ​​​പി​​​യി​​​ല്‍ എ​​​ത്തു​​​മെ​​​ന്നാ​​​യി​​​രു​​​ന്നു സം​​​സ്ഥാ​​​ന അ​​​ധ്യ​​​ക്ഷ​​​ന്‍ കെ.​ ​​സു​​​രേ​​​ന്ദ്ര​​​ന്‍ ഉ​​​ള്‍​പ്പെ​​​ടെ​​​യു​​​ള്ള​​​വ​​​രു​​​ടെ അ​​​വ​​​കാ​​​ശ​​​വാ​​​ദം.

Leave A Reply

Your email address will not be published.