ജെ​ഡി​എ​സ്, എ​ൻ​സി​പി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു; എ​ല​ത്തൂ​രി​ല്‍ ശ​ശീ​ന്ദ്ര​ന്‍

0

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: ഇ​ട​തു​മു​ന്ന​ണി​യി​ൽ സി​പി​ഐ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളു​ടെ പ്ര​ഖ്യാ​പ​ന​ത്തി​നു പി​ന്നാ​ലെ ജ​ന​താ​ദ​ൾ-​എ​സും ത​ങ്ങ​ളു​ടെ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളെ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. പാ​ർ​ട്ടി ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ എ​ച്ച്.​ഡി. ദേ​വ​ഗൗ​ഡ​യാ​ണ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം ന​ട​ത്തി​യ​ത്.

കോ​വ​ള​ത്ത് എ.​നീ​ല​ലോ​ഹി​ത​ദാ​സ​ൻ നാ​ട​രും തി​രു​വ​ല്ല​യി​ൽ മാ​ത്യു ടി.​തോ​മ​സും, ചി​റ്റൂ​രി​ൽ മ​ന്ത്രി കെ. ​കൃ​ഷ്ണ​ൻ കു​ട്ടി​യും അ​ങ്ക​മാ​ലി​യി​ൽ ജോ​സ് തെ​റ്റ​യി​ലും മ​ത്സ​രി​ക്കും.

എ​ൻ​സി​പി മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന മൂ​ന്നു സീ​റ്റു​ക​ളി​ലും സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളാ​യി. പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം ബു​ധ​നാ​ഴ്ച​യു​ണ്ടാ​കും. എ​ല​ത്തൂ​രി​ൽ മ​ന്ത്രി എ.​കെ. ശ​ശീ​ന്ദ്ര​നും, കു​ട്ട​നാ​ട്ടി​ൽ അ​ന്ത​രി​ച്ച തോ​മ​സ് ചാ​ണ്ടി​യു​ടെ അ​നു​ജ​ൻ തോ​മ​സ് കെ. ​തോ​മ​സും, കോ​ട്ട​യ്ക്ക​ലി​ൽ മു​ഹ​മ്മ​ദ് കു​ട്ടി​യും മ​ത്സ​രി​ക്കും.

ഐ​എ​ൻ​എ​ല്ലി​ന്‍റെ മൂ​ന്നു സീ​റ്റി​ൽ ര​ണ്ടു സീ​റ്റു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളാ​യി. പാ​ർ​ട്ടി അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യാ സെ​ക്ര​ട്ട​റി അ​ഹ​മ്മ​ദ് ദേ​വ​ർ​കോ​വി​ൽ കോ​ഴി​ക്കോ​ട് സൗ​ത്തി​ലും സം​സ്ഥാ​ന പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റ് പ്ര​ഫ. എ.​പി. അ​ബ്ദു​ൽ വ​ഹാ​ബ് വ​ള്ളി​ക്കു​ന്നി​ലും സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളാ​കും. കാ​സ​ർ​ഗോ​ഡ് മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ൽ മൂ​ന്ന് പേ​രു​ക​ളാ​ണു പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലു​ള്ള​ത്.

Leave A Reply

Your email address will not be published.