സീ​​റ്റ് കൂ​​ടു​​ത​​ൽ കി​​ട്ടി​​യാ​​ലും തോ​​ൽ​​ക്കാം: കാ​​നം

0

തി​​രു​​വ​​ന​​ന്ത​​പു​​രം : ഇ​​ട​​തു​​മു​​ന്ന​​ണി​​യി​​ലെ സീ​​റ്റു വി​​ഭ​​ജ​​ന​​ത്തി​​ൽ പാ​​ർ​​ട്ടി​​ക്കു തൃ​​പ്തി​​യു​​ണ്ടെ​​ന്നു സി​​പി​​ഐ സം​​സ്ഥാ​​ന സെ​​ക്ര​​ട്ട​​റി കാ​​നം രാ​​ജേ​​ന്ദ്ര​​ൻ. മു​​ന്ന​​ണി​​യു​​ടെ ഭാ​​ഗ​​മാ​​യി നി​​ൽ​​ക്കു​​ന്പോ​​ൾ വി​​ട്ടു​​വീ​​ഴ്ച​​ക​​ൾ വേ​​ണ്ടി​​വ​​രും. കേ​​ര​​ള കോ​​ണ്‍​ഗ്ര​​സ്-​​എ​​മ്മി​​നു കൂ​​ടു​​ത​​ൽ സീ​​റ്റു​​ക​​ൾ ന​​ൽ​​കി​​യ വി​​ഷ​​യം മു​​ന്ന​​ണി ക​​ണ്‍​വീ​​ന​​റോ​​ടോ സി​​പി​​എ​​മ്മി​​നോ​​ടോ ചോ​​ദി​​ക്ക​​ണം. ത​​നി​​ക്കു സി​​പി​​ഐ​​യു​​ടെ കാ​​ര്യ​​മേ പ​​റ​​യാ​​ൻ ക​​ഴി​​യൂ. കേ​​ര​​ള കോ​​ണ്‍​ഗ്ര​​സ്-​​എ​​മ്മി​​ന് കൂ​​ടു​​ത​​ൽ സീ​​റ്റു ന​​ൽ​​കി​​യ​​തി​​ൽ എ​​ന്താ​​ണ് അ​​ഭി​​പ്രാ​​യ​​മെ​​ന്നു ചോ​​ദി​​ച്ച​​പ്പോ​​ൾ, സീ​​റ്റു കൂ​​ടു​​ത​​ൽ കി​​ട്ടി​​യാ​​ലും തോ​​ൽ​​ക്കാം എ​​ന്നാ​​യി​​രു​​ന്നു കാ​​ന​​ത്തി​​ന്‍റെ മ​​റു​​പ​​ടി.

സിപിഐ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക​ളും മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളും

അ​​ഡ്വ. ജി.​​ആ​​ർ.​​ അ​​നി​​ൽ (നെ​​ടു​​മ​​ങ്ങാ​​ട്) വി.​​ ശ​​ശി (ചി​​റ​​യി​​ൻ​​കീ​​ഴ്) പി.​​എ​​സ്.​​ സു​​പാ​​ൽ (പു​​ന​​ലൂ​​ർ) ആ​​ർ.​​ രാ​​മ​​ച​​ന്ദ്ര​​ൻ (ക​​രു​​നാ​​ഗ​​പ്പ​​ള്ളി) ജി.​​എ​​സ്.​​ ജ​​യ​​ലാ​​ൽ (ചാ​​ത്ത​​ന്നൂ​​ർ) ചി​​റ്റ​​യം ഗോ​​പ​​കു​​മാ​​ർ (അ​​ടൂ​​ർ) പി. ​​പ്ര​​സാ​​ദ് (ചേ​​ർ​​ത്ത​​ല) സി.​​കെ.​​ ആ​​ശ (വൈ​​ക്കം) വാ​​ഴൂ​​ർ സോ​​മ​​ൻ (പീ​​രു​​മേ​​ട്) എ​​ൽ​​ദോ എ​​ബ്ര​​ഹാം (മൂ​​വാ​​റ്റു​​പു​​ഴ) വി.​​ആ​​ർ.​​ സു​​നി​​ൽ​​കു​​മാ​​ർ (കൊ​​ടു​​ങ്ങ​​ല്ലൂ​​ർ) ടൈ​​സ​​ണ്‍ മാ​​സ്റ്റ​​ർ (ക​​യ്പ്പ​​മം​​ഗ​​ലം) അ​ഡ്വ. കെ.​​ രാ​​ജ​​ൻ (ഒ​​ല്ലൂ​​ർ) പി.​​ബാ​​ല​​ച​​ന്ദ്ര​​ൻ (തൃ​​ശൂ​​ർ) മു​​ഹ​​മ്മ​​ദ് മൊ​​ഹ​​സി​​ൻ (പ​​ട്ടാ​​ന്പി) കെ.​​പി.​​സു​​രേ​​ഷ് രാ​​ജ് (മ​​ണ്ണാ​​ർ​​ക്കാ​​ട്) കെ.​​ടി.​​അ​​ബ്ദു​​ൾ റ​​ഹ്മാ​​ൻ (ഏ​​റ​​നാ​​ട്) അ​​ജി​​ത് കൊ​​ളാ​​ടി (തി​​രൂ​​ര​​ങ്ങാ​​ടി) പി.​​ അ​​ബ്ദു​​ൾ നാ​​സ​​ർ (മ​​ഞ്ചേ​​രി) ഇ.​​കെ.​​ വി​​ജ​​യ​​ൻ (നാ​​ദാ​​പു​​രം) ഇ.​​ ച​​ന്ദ്ര​​ശേ​​ഖ​​ര​​ൻ (കാ​​ഞ്ഞ​​ങ്ങാ​​ട്)

Leave A Reply

Your email address will not be published.